[HN] Niteco cần NodeJS Developer lương Upto $2200

• Hôm trước ông anh là developer mới vào công ty ping em thảng thốt. Bảo là ơ sao công ty này dị vậy em ơi, bạn QA ngồi cạnh anh, còn biết nhiều ngôn ngữ code hơn cả anh, hôm nay đi ăn cơm thì phát hiện ông pre-sale cũng code, quản lý server cho khách, không khéo vài hôm nữa lại thấy đội HR ngồi code ầm ầm mất =))))))))))
    Dài dòng một tẹo, chủ yếu để khoe là anh em developer ở Niteco cũng thuộc dạng xịn trên thị trường rồi, anh em vào đây không thiếu cơ hội để phát triển bản thân, nhưng mà khổ nỗi trước giờ toàn tuyển .Net thôi, nên nhiều anh em khác làm Java, PHP,... muốn apply đều không có slot.
    Dài dòng hơn nữa, em muốn khoe là Niteco đang cần NodeJS ạ, sắp tới có khi cần cả Java nữa :">

NODEJS DEVELOPER UPTO $2200
    Xã Đàn, Hà Nội

Chỉ cần có:

• Trên 3 năm kinh nghiệm làm việc với NodeJS
    • Tiếng Anh tốt
    • Có kinh nghiệm làm việc với Web API, Web Services REST, SOAP, XML
    • Đã từng làm ReactJS, React native, Javascript, HTML, CSS...
    • Có kinh nghiệm làm việc với các ngôn ngữ khác là một điểm cộng cực lớn.

Đãi ngộ ở Niteco thời điểm này:
    🍂Lương khoảng $1200-$2200
    🍂Bảo hiểm full lương, AON health care
    🍂Tháng lương thứ 13, thưởng theo KPI
    🍂Lâu lâu cả công ty lại khăn gói đi du lịch, toàn ở khách sạn, resort 5 sao cả
    🍂Team building hàng tháng, hàng quý như đua xe đạp, đấu bóng bàn, lớp học tiếng Anh, Lunch&learn để sharing về Technical...
    🍂Review lương 2 lần/ năm, chưa kể các khoản thưởng dịp lễ tết...
    🍂Có cơ hội làm việc với nhiều đồng nghiệp siêu nhân, môi trường quốc tế.
    Anh chị nào có dù một chút hứng thú với Niteco thì đừng ngại inbox em hay liên lạc với em qua 📎 skype hoanghuyen24393 hay 💌 email [email protected] nhéee

Log in to reply