Xin tutorial AngularJs Register

• Tình hình em mới nghiên cứu về AngularJs, thầy giáo có đưa cho làm 1 cái form register. Có xem qua các example trên mạng nhưng hơi khó hiểu. Vậy có anh chị nào có example cho em xin về nghiên cứu hoặc chỉ qua cho em cần dùng những gì không ạ

• Đây là code prototype của mình với angular 2 và type script, bạn tham khảo nhé.

0_1468243210129_angular_challenge.rar

• Code bác đọc nó còn dữ dội hơn cả code trên mạng, dù sao thì em cũng cảm ơn :)

• Chắc bạn đang học Angular 1. Theo mình thì Angular 2 sắp ra bản chính thức rồi, nên học luôn Angular 2 để đỡ tốn công học cả 2

• Angular 2 khác hoàn toàn angular 1 bạn nhé. Angular 2 đc google viết lại hoàn toàn . Vì thế học angular 2 k có nghĩa là bạn sẽ làm đc angular 1

• Sorry có thể mình nói không rõ nghĩa, ý mình là giờ nên học angular 2 thôi

• Angel

@Lại-Duy-Lâm đã nói trong Xin tutorial AngularJs Register:

Tình hình em mới nghiên cứu về AngularJs, thầy giáo có đưa cho làm 1 cái form register. Có xem qua các example trên mạng nhưng hơi khó hiểu. Vậy có anh chị nào có example cho em xin về nghiên cứu hoặc chỉ qua cho em cần dùng những gì không ạ

Đây là code của mình code, mình cũng mới học code angularJS thôi. Ở đây hầu như mình chỉ sử dụng route để điều hướng trang thôi. Bạn có thể download về tham khảo nhé. http://bit.ly/29U5urO

Đây là một vài hình ảnh để bạn tham khảo
    Trang home
    alt text

Trang đăng nhập
    alt text

Trang đăng ký
    alt text

Log in to reply