[HELP] Nơi đào tạo NodeJS kèm thực hành(ngắn hạn) ở đâu tại Việt Nam? Nếu tự học ở nhà kiếm tài liệu tiếng Việt có khả thi?

• Trước e có đăng 1 topic về xin tài liệu nodejs cơ bản( bởi e cũng chỉ biết qua loa html, php, javascript) có thử học tài liệu trên nodejs.org mà khó hiểu quá tại vốn tiếng anh quá yếu :(.
    Lập lại topic này, 1 lần nữa để xin sự hỗ trợ từ ACE member NodeJS việt nam.

Cảm ơn mọi người!

• Tự học ở nhà bác nhé, :|

• thú thực trước đến giờ thực sự muốn học nodejs tại cũng có 1 vài kế hoạch muốn thực hiện dựa trên nền tảng này.
    cũng thử tìm học online của thầy gì gì trẻ trẻ nhưng đc vài lession thì bỏ. tài liệu tiếng anh thì dốt quá đọc k thông :(

• ko khả thi đâu bác :>. Tự học thôi :>

• Bạn chỉ biết qua loa html, js sao k luyện môn này trước khi học qua Node nhỉ ?
    Và trước nhất, bạn phải có tiếng Anh đã, nếu tiếng Anh không sử dụng được thì bạn không làm được đâu.
    Đó là ý kiến của mình.

• nodejs e thấy ứng dụng nhiều mà ở vn k có phổ biến đào tạo nhỉ?

• Một trong những kĩ năng quan trọng là Tự học. Giờ internet ở đâu cũng có rồi, để tiếp cận với những nguồn dạy thì vô số cách, bạn đừng đợi mà hãy chủ động đi kiếm nơi học.

• Đã tự học ở nhà, mà lại đòi tài liệu Tiếng Việt. Mình nghĩ bạn nên tự viết tài liệu cho mình :))

• mình học ở Codeto, có khóa học offline, bạn có thể tham khảo thêm nhé, có thể hỏi bạn này : https://www.facebook.com/hason61vn

• contact mình qua skype: thuan09694 hoặc mail : [email protected] mình nhận training nodejs, angular js, react js,frontend, ...

• @thuanitdn ok bác.e đã ntin trên skype rồi đó

Log in to reply