[HCM] Tuyển 02 NodeJS Developers

• Cho e hỏi,Phỏng vấn có bằng tiếng anh không a,?

• @Vũ225 Có Phỏng vấn tiếng anh, tiếng Việt chung 1 buổi nha bạn. PV tiếng Anh chủ yếu là bạn có thể giao tiếp trong team bằng tiếng Anh và có khả năng đọc tài liệu tiếng Anh ^^

• We have many positions open for NodeJS interns and part-time/ full-time developers.

• @Minhha19 tiếng anh chưa vững vô công ty có train lại ko bạn :D

• @trannamit95 Được nha bạn ^^
    Trong team có anh người Anh, đối tác là người nước ngoài nên hoàn cảnh đưa đẩy là lên thui. Ngoài ra, mọi người hay đi cafe để mở CLB tiếng Anh nè, cuối tuần happy hour cũng vừa ăn vừa chém tiếng Anh.

• @Minhha19 Dạ cho e hỏi bên mình có tuyển thực tập không ạ?

• @hellchicken MobyteLab vẫn nhận hướng dẫn thực tập nha bạn ^^

• @Minhha19 Dạ cho e hỏi về yêu cầu tham gia với :d

• @hellchicken
    em gửi thư qua email: ha.nguyen@mobytelab.com để trao đổi thêm nha. Cảm ơn và chúc em buổi chiều làm việc hiệu quả.

• Chúng tôi hiện đang tìm thành viên mới có khoảng 1 năm kinh nghiệm NodeJS.
    Các bạn quan tâm xin gửi CV về địa chỉ ha.nguyen@mobytelab.com hoặc hr@mobytelab.com
    Chúc các bạn một ngày mới vui vẻ.

• Chúc mừng năm mới. mình từng học làm node nhưng chưa được bài bản, không biết vị trí này còn trống ko?

• @Vy-Vu Rất tiếc là bên mình hiện đang tuyển thêm các bạn có khoảng 1 năm kinh nghiệm thôi bạn nhé. Hy vọng có cơ hội khác để hợp tác với bạn.
    Chúc bạn có tuần làm việc mới vui vẻ.

• Mình bên PHP với Wordpress Developer , Có tự build nodejs ở nhà khá là hoàn chỉnh cho 1 webapp back-end- -> front-end . Về mảng nghe nói đoc viết eng thì tầm 65- 75%, liệu có được không bạn ?

• @Vy-Nhật-Hoàng Xin lỗi đã trả lời chậm cho bạn nhé.
    Thời gian này bên mình hiện tại đang phát triển team Nodejs và tìm thêm thành viên mới. Bên mình sẽ có Leader hướng dẫn cho bạn và tiếng Anh đều có thể cải thiện mà ^^
    Nếu bạn quan tâm, vui lòng gửi CV vào email: ha.nguyen@mobytelab.com
    Cảm ơn và chúc bạn tuần mới làm việc vui vẻ.

• Bên mình hiện đang cần tìm thêm thành viên junior, các bạn nào quan tâm vui lòng gửi CV hoặc email trao đổi qua hr@mobytelab.com hoặc ha.nguyen@mobytelab.com

Log in to reply